Sharuɗɗa da Sharuɗɗa A cikin Sinadaran Bincike

Barka da zuwa Kasuwancin Kemikal akan Buƙatar Sharuɗɗa da Sharuɗɗa. Kun yarda da waɗannan sharuɗɗan ta amfani da gidan yanar gizon mu da sabis. Da fatan za a karanta su a hankali kafin yin kowane sayayya. Mun tanadi haƙƙin canza waɗannan sharuɗɗan ba tare da sanarwa ba.

1. Cancantar mai amfani

Ta amfani da ayyukanmu, kuna wakilta kuma kuna ba da garantin cewa kun kasance aƙalla shekaru 18 kuma kuna da ikon doka don shiga kwangilar ɗaure. Idan kuna amfani da ayyukanmu a madadin ƙungiya, kuna wakiltar cewa kuna da ikon ɗaure ƙungiyar ga waɗannan sharuɗɗan.

2. Rijistar Account

Lokacin ƙirƙirar asusu tare da Shagon Kemikal akan Buƙatar, kun yarda da samar da ingantaccen, na yanzu, da cikakkun bayanai. Kai ne ke da alhakin kiyaye sirrin bayanan bayanan asusunka kuma ka yarda da karɓar alhakin duk ayyukan da ke ƙarƙashin asusunka.

3. Bayanin Samfura

Muna ƙoƙari don samar da ingantattun bayanai na zamani game da samfuranmu. Koyaya, ba za mu iya ba da garantin cewa duk kwatancen samfur, hotuna, ko farashi ba su da kuskure. Idan akwai kuskure, muna tanadin haƙƙin gyara shi kuma mu daidaita odar ku daidai.

4. Umarni da Farashi

Duk umarni suna ƙarƙashin samuwa da tabbatar da farashin oda. Yayin da muke ƙoƙarin tabbatar da cewa duk farashin kan gidan yanar gizon mu daidai ne, kurakurai na iya faruwa. Idan muka gano kuskure a farashin kowane samfurin da kuka yi oda, za mu sanar da ku da wuri-wuri kuma mu ba ku wani zaɓi don ko dai sake tabbatar da odar ku akan farashi daidai ko soke shi. Za mu ɗauki odar kamar yadda aka soke idan ba za mu iya tuntuɓar ku ba.

5. Biyan kuɗi

Muna karɓar hanyoyin biyan kuɗi daban-daban don dacewanku, gami da katunan kuɗi, katunan zare kudi, da walat ɗin dijital. Ta hanyar ƙaddamar da bayanin kuɗin ku, kuna ba mu izini mu yi cajin hanyar biyan kuɗi bisa ga ra'ayinmu. Mun tanadi haƙƙin ƙin ƙin kowane oda ko ma'amala bisa ga ra'ayinmu.

6. Shigo da Bayarwa

Muna nufin aika duk umarni da sauri, kuma lokutan isarwa ƙididdiga ne kawai. Ba mu da alhakin jinkirin da ke haifar da abubuwan da suka wuce ikonmu, kamar izinin kwastam, batutuwan jigilar kaya, ko bala'o'i. Kuna da alhakin duk wani ƙarin kuɗi ko haraji da ke da alaƙa da jigilar kaya ta ƙasa da ƙasa.

7. Komawa da Maidowa

Idan baku gamsu da siyan ku ba, zaku iya dawo da samfurin don maida kuɗi a cikin ƙayyadadden lokacin ƙayyadadden lokaci, in dai samfurin yana cikin ainihin yanayin sa da marufi. Da fatan za a koma zuwa Manufar Komawa don ƙarin cikakkun bayanai.

8. Hakkokin mallakar Ilimin

Duk abubuwan da ke cikin gidan yanar gizon mu, gami da amma ba'a iyakance ga rubutu, hotuna, tambura, da zane-zane ba, mallakar Shagon Kemikal ne akan Buƙatar ko masu lasisi kuma ana kiyaye su ta haƙƙin mallaka, alamar kasuwanci, da sauran dokokin mallakar fasaha. Ba za ku iya sake bugawa, gyara, rarrabawa, ko amfani da kowane abun ciki akan gidan yanar gizon mu don kowace manufar kasuwanci ba tare da rubutaccen izininmu ba.

9. Gudanar da Mai amfani

Ta amfani da gidan yanar gizon mu da sabis ɗinmu, kun yarda kada ku shiga kowane aiki da zai iya cutarwa ko tarwatsa ayyukan yau da kullun na gidan yanar gizon mu ko ayyukanmu, gami da amma ba'a iyakance ga spam, hacking, ko loda abun ciki mara kyau ba. Hakanan kun yarda kada kuyi amfani da samfuranmu don kowane dalili na doka ko mara izini ko ta kowace hanya da ta keta dokoki da ƙa'idodi.

10. Hanyoyi na ɓangare na uku

Gidan yanar gizon mu yana iya ƙunsar hanyoyin haɗi zuwa gidajen yanar gizo na ɓangare na uku ko sabis ɗin da ba mallakar ko sarrafa shi ta kan Buƙatar Chemical Shop. Ba mu da iko a kai kuma ba mu ɗaukar alhakin kowane rukunin yanar gizo ko abun ciki na sabis, manufofin keɓantawa, ko ayyuka. Kun yarda kuma kun yarda cewa ba za mu ɗauki alhakin ko abin dogaro ba, kai tsaye ko a kaikaice, ga duk wani lalacewa ko asara da aka haifar ko ake zargin an haifar da shi ko dangane da amfani ko dogaro ga kowane irin wannan abun ciki, kaya, ko sabis da ake samu akan ko ta kowane irin waɗannan gidajen yanar gizo ko ayyuka.

11. Ƙaddamar da Layafin

Babu wani abin da zai faru da Shagon Kemikal akan Buƙatar, daraktocinsa, ma'aikatansa, ko wakilai su zama abin dogaro ga kowane kai tsaye, kai tsaye, na faruwa, na musamman, sakamako, ko lahani, gami da amma ba'a iyakance ga asarar riba, bayanai, amfani, yardar rai ba, ko wasu asara maras tushe, sakamakon (i) damar shiga ko amfani ko rashin iya shiga ko amfani da gidan yanar gizon mu ko ayyuka; (ii) kowane hali ko abun ciki na kowane ɓangare na uku akan gidan yanar gizon mu ko ayyuka; (iii) duk wani abun ciki da aka samu daga gidan yanar gizon mu ko ayyuka; da (iv) shiga mara izini, amfani ko canza watsa ko abun ciki, ko bisa garanti, kwangila, azabtarwa (ciki har da sakaci), ko duk wata ka'idar doka, ko an sanar da mu ko an sanar da mu yiwuwar irin wannan lalacewa, kuma ko da an gano maganin da aka bayyana a ciki ya gaza daga mahimman manufarsa.

12. Rashin Ingantawa

Kun yarda don kare, ba da lamuni, da riƙe Shagon Kemikal mara lahani mara lahani, daraktocinsa, jami'anta, ma'aikata, da wakilai daga kuma akan duk wani iƙirari, diyya, wajibai, asara, alhaki, farashi ko bashi, da kashe kuɗi (ciki har da amma ba'a iyakance shi ba). zuwa kudaden lauya), sakamakon ko taso daga (i) amfani da ku da samun damar gidan yanar gizon mu da sabis; (ii) cin zarafin ku na kowane lokaci na waɗannan Sharuɗɗa da Sharuɗɗa; (iii) cin zarafin ku na kowane haƙƙin ɓangare na uku, gami da ba tare da iyakancewa kowane haƙƙin mallaka, dukiya, ko haƙƙin keɓantawa ba; ko (iv) duk wani da'awar cewa amfani da gidan yanar gizon mu ko ayyuka ya haifar da lahani ga wani ɓangare na uku. Wannan wajibcin tsaro da ramuwa zai tsira daga waɗannan Sharuɗɗa da Sharuɗɗa da amfani da gidan yanar gizon mu da sabis ɗinmu.

13. Dokar Gudanarwa da Hakki

Waɗannan Sharuɗɗa da Sharuɗɗa za a gudanar da su ta hanyar dokokin Amurka, ba tare da la'akari da tashe-tashen hankulan doka ba. Duk wata takaddama da ta taso daga ko ta shafi waɗannan Sharuɗɗa da Sharuɗɗa za su kasance ƙarƙashin ikon keɓancewar kotuna a Amurka.

14. Yankewa

Idan duk wani tanadi na waɗannan Sharuɗɗa da Sharuɗɗa ba shi da inganci ko kuma kotu ba za ta iya aiwatar da su ba, sauran tanadin za su ci gaba da aiki.

15. Duk Yarjejeniyar

Waɗannan Sharuɗɗa da Sharuɗɗa sun ƙunshi duka yarjejeniya tsakanin ku da Shagon Kemikal akan Buƙatar da sarrafa amfani da gidan yanar gizon mu da sabis ɗinmu, tare da maye gurbin duk wata yarjejeniya da ta gabata (gami da, amma ba'a iyakance ga, kowane juzu'i na Sharuɗɗa da Sharuɗɗa ba).

16. Canje-canje ga Sharuɗɗa da Sharuɗɗa

Bisa ga shawararmu kaɗai, mun tanadi haƙƙin gyara ko musanya waɗannan Sharuɗɗan da Sharuɗɗan a kowane lokaci. Idan sake fasalin abu ne, za mu yi ƙoƙari mai ma'ana don samar da aƙalla sanarwar kwanaki 30 kafin kowane sabon sharuɗɗan ya fara aiki. Abin da ya ƙunshi canjin kayan aiki za a ƙayyade bisa ga ra'ayinmu kawai.

17. Bayanin hulda

Idan kuna da wasu tambayoyi game da waɗannan Sharuɗɗa da Sharuɗɗa, da fatan za a tuntuɓe mu a [email kariya].

18. Yarda da Sharuɗɗan da halaye

Ta amfani da gidan yanar gizon Shagon Kemikal akan Buƙatar ko sanya oda, kuna tabbatar da cewa kun karanta, fahimta, kuma kun karɓi waɗannan Sharuɗɗa da Sharuɗɗa. Idan ba ku yarda da ɗayan waɗannan sharuɗɗan ba, bai kamata ku yi amfani da gidan yanar gizon mu ko sabis ɗinmu ba.